สมาชิกใหม่สมัครได้แล้วนะครับ

• 3 Replies
  • 20718 Views

0 Members และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

*

Offline HS3VCP

• I'm Sek
  • ผู้ดูแลเว็บไซต์
  • สมาชิกขั้นเทพ
  • *
  • 1450
ต้องขออภัยเพื่อนๆที่ต้องการสมัครเป็นสมาชิกของเว็บ
เนื่องจากเกิดความผิดพลาดทางเทคนิค ทำให้ไม่สามารถสมัครสมาชิกได้  66gif
ตอนนี้ได้รับการแก้ไข สมัครตามปกติแล้วนะครับ

*

Offline HS3LZX

• *
  • 1349
พอปล่อยก็เริ่มมีสแปมมาสมัครอีกแระครับ

*

Offline HS3VCP

• I'm Sek
  • *
  • 1450
สมาชิกล่าสุด HS3XXH สมัครได้แล้วนะครับ
ยังไงก็ต้องขอบคุณ HS3XXH ด้วยที่แจ้งปัญหาการสมัครเข้าเว็บไม่ได้
แล้วก็ขอบคุณ HS3LZX ที่ช่วยแก้ปัญหาเรื่องเว็บด้วยครับ

*

Offline HS3LZX

• *
  • 1349
ขอปิดการรับสมัครชั่วคราวครับ สแปมเยอะเกิน